Skip to content
Bei

Bei rahisi, lipa unavyotumia

Hakuna usajili. Lipa kwa unachotumia tu — kwa shilingi nchini Kenya, au kwa USD kwingineko.

Watu binafsi na diaspora

Pochi ya kulipia kabla — nchini Kenya ya KES kwa M-Pesa, Pesalink au kadi; kwingineko ya USD kwa kadi.

  • Ripoti kamili ya ardhi$34KES 4,000 nchini Kenya
  • Utafutaji wa msingi$12KES 1,400 nchini Kenya
  • Uchambuzi wa kesi$9KES 1,000 nchini Kenya
  • Kuwasilisha marejesho ya KRA yanayostahiki$3.50KES 400 nchini Kenya
  • Utafutaji rasmi (idhini ya mmiliki)$9KES 1,000 nchini Kenya
Fungua akaunti bila malipo
Makampuni na mashirika
Kwa timu

Hazina ya krediti. Hakuna ada ya kiti.

  • Kuingia bure kwa timu nzima
  • Ripoti zenye chapa
  • Uthibitishaji wa wingi, ukaguzi
  • API na ankara za KRA
  • Lipa kwa uhamisho wa benki kwa ankara — siku 7–90, nambari ya ununuzi, PDF
Weka miadi

Bei kwa USD, au KES kwa pochi za Kenya — hazibadilishwi wakati wa malipo. Hakuna usajili, hakuna ada zilizofichwa.

Huwezi kulipa kwa kadi? Kila kifurushi kinaweza kutolewa ankara na kulipwa kwa uhamisho wa benki — ndani ya Kenya kwa Pesalink, kwingine kwa uhamisho wa kimataifa. Risiti hutumwa kwa kila malipo.